Yadda za a Hana Tubo Mai?

Anan ga gaisuwa daga Shanghai Shou Yuan Power Technology Co., Ltd. An ƙera duk masu cajin turbochargers, ƙirƙira, ƙera da gwada su a ƙarƙashin ingantattun sarrafawa don tabbatar da inganci mai yawa da yawan samar da turbochargers da kayan gyara. Mu yafi samar da kowane nau'in turbochargerda sassa, ciki har dagidaje turbin, ɗaukagidaje, rotor,shaft, dabaran kwampreso, CHRA, da dai sauransu.

Idan turbo ɗinku yana yoyo kamar famfo, yana da mahimmanci a tantance tushen ruwan kuma ɗaukar matakan da suka dace don gyara matsalar. Ko da yake ɗigon mai na iya zama kamar a bayyane, sau da yawa suna iya farawa kaɗan kaɗan kuma yana da wahalar ganowa. Wadanne alamomi ne ke nuna cewa turbo dinki na zuba mai? Ciwon alamun turbo sau da yawa sun haɗa da rashin ƙarfi, rashin ƙarfi, da surutu na musamman. Hayakin shudi ko baki shine babban alamar yabo mai. Sauran alamomin da aka ambata na iya haifar da nau'ikan injina da matsalolin turbo, amma hayaƙin shuɗi na musamman yana nuna mai kona saboda zubar mai.

Don rage yuwuwar zubar turbo, ɗauki matakai masu sauƙi kuma madaidaiciya waɗanda ba su da tsada ko ɗaukar lokaci. Yi matakai masu zuwa akai-akai don hana yaɗuwar gaba da gyare-gyare masu tsada ko maye gurbinsu:

  • 1.Duba tsarin mai don toshewa
  • 2.Tabbatar da babu leaks a cikin shaye tsarin
  • 3.Kada kayi amfani da silicone akan gaskets mai, tun da yake yana iya zama ware kuma ya toshe hanyoyin mai
  • 4. Tabbatar cewa tace dizal particulate filter (DPF) da catalytic Converter ba a toshe
  • 5.Duba don tabbatar da gidaje suna da daidaitattun matakan man fetur kuma suna amfani da matsa lamba daidai

Don tabbatar da ingantaccen aiki, yana da mahimmanci don amfani da kayan aikin turbo masu inganci waɗanda ke cikin kyakkyawan yanayin. Koyaushe yi amfani da daidai nau'i da ma'auni na gaskets, O-rings, gidajen injin turbine, da gidajen kwampreso. Ta bin waɗannan jagororin, za ku iya hana yaɗuwar mai.


Lokacin aikawa: Dec-20-2023

Aiko mana da sakon ku: