Bayanin samfurin
Katallar babban bangare ne na daidaitaccen turbunger, wanda ya ƙunshi ɗaukar gidaje, shaft mai shaft, da sauran sassan ciki, da duk sauran sassan ciki. An haɗa da mai rotor da aka riƙe a cikin ɗaukar abin da ya ba shi damar juyawa da babban sauri a cikin injin. Chari ya jagoranci gas mai guba ga iko da turbopparger kuma yana inganta aikin abin hawa.
Cartridge yana ba da zaɓi mai inganci lokacin da muke ma'amala da lalacewar turbocharrarrar. Maimakon sa maye gurbin dukkan turbocharger, wanda ya sauya katunan katako zai magance matsalar. Syuan tana alfahari da samar da babban aiki na bayan wasan kwaikwayon turbitoger na bayan abokan cinikinmu. Idan kuna buƙatar tallafi ko taimako, yi maraba da tuntuɓar ƙungiyarmu kuma za mu taimaka muku neman sashin da kuke buƙatar turbo ɗinku.
Me yasa Zabi Amurka?
●Kowane turbicharrarren an gina shi zuwa ga tsayayyen bayani. Wanda aka kera shi da sabbin abubuwa 100%.
●Stringungiyar R & D Team suna ba da tallafin kwararru don cimma burin-daidai zuwa injin ku.
●Da yawa kewayun turbarket na bayan gida don caterpillar, Kommins, cummins da sauransu, a shirye don jigilar.
●Kunshin syuan ko kunshin abokan ciniki.
●Takaddun shaida: Iso9001 & Iat16949
Mene ne cartridge na Turbo?
Catterge ya ƙunshi dukkanin sassan karfin zuciyar ku da ke ƙarƙashin damuwa na inji. Bincike na yau da kullun da kulawa waɗanda ke aiwatarwa da hankali ga cikakkun bayanai masu mahimmanci suna da mahimmanci don cikakkiyar yawan ayyukan turbongrarren mai ƙoshin lafiya.
Lura:
● Da fatan za a yi amfani da bayanan da ke sama don tabbatarwa idan lambar ɓangare ya dace da tsohon Turbo.
● An bada shawarar kwararru sosai.
● Ga kowane bukatun don Allah a tuntube mu.